![](http://a8.sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc7/418228_372429326162843_881332421_n.jpg)
ค่าย เปิดประตูสู่คณะสังคมสงเคราะห์แห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ศูนย์ลำปาง ได้เปิดกิจกรรมเพื่อให้
น้องๆม.ปลายได้มีโอกาสเข้าร่วมและรับรู้ถึงจิตวิญญาณ นักสังคมสงเคราะห์ กิจกรรมมีในวันที่25-26สิงหาคมที่มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ศูนย์ลำปาง สามารถส่งใบสมัครได้ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่20สิงหาคม2555 ติดต่อสอบถามได้ที่ พี่หนิง 0888129275 หรือทาง http://www.facebook.com/PreCampSocWork56