![](https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-prn1/t1.0-9/1524614_1471655323047169_2083761610_n.jpg)
ขอเชิญชวนน้องๆ มัธยมศึกษาตอนปลาย มาเข้าร่วม "ค่ายจุลชีววิทยา ครั้งที่ 2" โดยนิสิตคณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ มหาวิทยาลัยนเรศวร รูปแบบกิจกรรมจะมีทั้งวิชาการและสันทนาการ รับรองว่ามาค่ายนี้แล้วน้องๆจะไม่ผิดหวังอย่างแน่นอน
ติดต่อสอบถามและดาวน์โหลดใบสมัครได้ที่ https://www.facebook.com/MicroCampNU02
***ค่ายจัดวันที่ 23-26 พฤษภาคม 2557 หมดเขตรับสมัครวันที่ 25 เมษายน 2557
อย่าช้า !! รีบส่งใบสมัครมานะครับ