![](https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc3/t1/q71/s720x720/1546119_656871207688387_1047171396_n.jpg)
ฉลองครอบรอบ 50 ปี ภาควิชาจิตวิทยามหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ กับกิจกรรมดี ๆ ที่จะทำให้ทุกคนรู้จักเรามากยิ่งขึ้น ในงานจะมีพี่ ๆ นักศึกษามาช่วยตอบคำถามค้างคาใจ และให้คำปรึกษาเกี่ยวกับแอดมิชชั่นที่ใกล้จะมาถึง! และแถมด้วยกิจกรรมพิเศษอีกมากมาย จัดเต็มตลอดวัน ทุกสาขา พบกันวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2557 ที่หน้าตึกคณะศิลปศาสตร์ ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ เวลา 9.30 - 17.30 นะคร้าบ
ปล. สามารถมาร่วมงานได้เลยโดยไม่ต้องลงทะเบียน
จะมาเดี่ยว มาคู่ มาเป็นแก๊งค์ เราให้เข้าชมงานได้ทุกคนครับ
แล้วเจอกันครับผม พี่ๆ รอเจอน้องๆ นะ ^^
https://www.facebook.com/psytu