KEYS CAMP #5 ม.เกษตรศาสตร์ ปิดรับสมัคร 15 พ.ย นี้
![](https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash3/1455028_10202471524612254_1613554391_n.jpg)
ค่าย KEYS CAMP #5 เป็นค่ายที่จัดขึ้นเพื่อเสริมสร้าง ความเป็นผู้นำควบคู่ไปกับการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม พร้อมทั้งเรียนรู้ชีวิตการอยู่ในรั้วมหาวิทยาลัยจากพี่ๆ ทั้ง 5 คณะของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ได้แก่ คณะวิศวกรรมศาสตร์ คณะวนศาสตร์ คณะสังคมศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์ และคณะวิทยาศาสตร์ ค่ายนี้จะจัดขึ้นในวันที่ 29-1 ธันวาคม 2556 ณ ศูนย์ฝึกนิสิตวนศาสตร์ หาดวนกร อ.ทับสะแก จ.ประจวบคีรีขันธ์ เปิดรับสมัครวันนี้ถึง 15 พฤศจิกายน 2556 สามารถดูรายละเอียดได้ที่Fanpage:KEYS CAMP #5 แล้วเจอกันเด้อออออ อิอิ